|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Teanova® |
| Chứng nhận: | HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000/FSSC22000 |
| Số mô hình: | 40% polyphenol |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 25kg mỗi trống giấy |
| Thời gian giao hàng: | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 tấn |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Bột trà hoa nhài hòa tan 40% Polyphenol/Nhãn sạch/Hòa tan trong nước | Mã HS: | 130219 |
|---|---|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | bột hơi vàng | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| Loại khai thác: | Chiết xuất nước | Đánh dấu và tham chiếu hoạt động: | Polyphenol, tia cực tím |
| Nguồn thực vật: | Lá trà xanh hoa lài | Tên Latin của nguyên liệu thô: | Camellia sinensis |
| Ứng dụng: | Thực phẩm và đồ uống, thực phẩm bổ sung | ||
| Làm nổi bật: | Chiết xuất trà hoa nhài hòa tan,bột trà hoa nhài UV,chiết xuất trà hoa nhài 40% Polyphenol |
||
Mô tả sản phẩm
Bột Trà Lài Hòa Tan Tức Thì 40% Polyphenol/Nhãn Sạch/Hòa Tan Trong Nước
Giới thiệu ngắn gọn
Trà lài là một loại trà ướp hương thơm từ hoa lài. Đây là loại trà ướp hương nổi tiếng nhất ở Trung Quốc.
Sản phẩm của NOVANAT’s nổi tiếng với nhiều đặc điểm
Ứng dụng
Nguyên liệu thực phẩm chức năng
Thực phẩm và Đồ uống
Nguyên liệu dược phẩm
Mỹ phẩm
Đóng gói & Bảo quản
Đóng gói trong thùng giấy và hai túi PE cấp thực phẩm bên trong. Trọng lượng tịnh: 25 kg/thùng
Có sẵn các loại đóng gói khác nếu yêu cầu.
Bảo quản trong hộp đậy kín, tránh ẩm và ánh sáng.
Thời hạn sử dụng
3 năm nếu được niêm phong và bảo quản tránh ẩm và ánh sáng trực tiếp.
Bảng Dữ liệu Kỹ thuật
| Phân tích Mục | Thông số kỹ thuật |
| Ngoại quan & Màu sắc | bột màu vàng nhạt |
| Mùi hương | Hương thơm tinh khiết của Trà Lài |
| Hương vị | Êm dịu |
| Màu sắc của Độ hòa tan | Trong suốt màu vàng nhạt |
| Lưới Kích thước | NLT 90% qua lưới 80 mesh |
| Độ hòa tan | Hòa tan trong nước ở 25℃ |
| Định lượng | NLT 40% Polyphenol |
| Độ ẩm Hàm lượng | NMT 6.0% |
| Tro không hòa tan trong nước Hàm lượng | NMT 5.0% |
| Asen (As) | NMT 2.0ppm |
| Chì (Pb) | NMT 2.0ppm |
| Tổng số khuẩn lạc Tổng số | NMT 1.000CFU/g |
| Tổng số nấm men & Nấm mốc | NMT 100CFU/g |
| Coliform | NMT 10CFU/g |
| Salmonella | Âm tính/25g |
| S. aureus | Âm tính/25g |
Nhập tin nhắn của bạn