|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Teanova® |
| Chứng nhận: | HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000/FSSC22000 |
| Số mô hình: | 20% -50% Polyphenol |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 25kg mỗi trống giấy |
| Thời gian giao hàng: | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 tấn |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Bột chiết xuất trà xanh hòa tan 20% -50% Polyphenol / Thực phẩm & Đồ uống / Nhãn sạch | Mã HS: | 130219 |
|---|---|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Bột mịn màu vàng nâu | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| Loại khai thác: | Chiết xuất nước | Đánh dấu và tham chiếu hoạt động: | Polyphenol, HPLC/UV |
| Nguồn thực vật: | Lá trà xanh | Tên Latin của nguyên liệu thô: | Camellia sinensis |
| Làm nổi bật: | Bột trà xanh hòa tan Camellia sinensis,bột trà hòa tan 20% Polyphenol,Bột trà xanh hòa tan 50% Polyphenol |
||
Mô tả sản phẩm
Chiết xuất Trà Xanh Hòa Tan 20%-50% Polyphenol/Thực phẩm & Đồ uống/Nhãn Sạch
Giới thiệu ngắn gọn
Các loại Bột Trà Hòa Tan
Ứng dụng
Đóng gói & Bảo quản
Đóng gói trong thùng giấy và hai túi PE cấp thực phẩm bên trong. Trọng lượng tịnh: 25 kg/thùng
Có sẵn các loại đóng gói khác nếu có yêu cầu.
Bảo quản trong hộp đậy kín, tránh ẩm và ánh sáng.
Thời hạn sử dụng
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Các mục phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Ngoại quan & Màu sắc | Bột màu vàng nâu mịn |
| Mùi & Vị | Đặc trưng |
| Kích thước mắt lưới | NLT 90% qua lưới 80 mesh |
| Định lượng | NLT 50% Polyphenol |
| Hàm lượng ẩm | NMT 5.0% |
|
Tro không hòa tan trong nước |
NMT 5.0% |
| Arsenic (As) | NMT 1ppm |
| Chì (Pb) | NMT 3ppm |
| Cadmium (Cd) | NMT 1ppm |
| Thủy ngân (Hg) | NMT 0.1ppm |
| Tổng số vi khuẩn hiếu khí | NMT 1.000 CFU/g |
| Tổng số nấm men & nấm mốc | NMT 100 CFU/g |
| Coliforms | NMT 10 CFU/g |
| Salmonella | Âm tính/25g |
| S.aureus | Âm tính/25g |
Nhập tin nhắn của bạn