|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Teanova® |
| Chứng nhận: | HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000/FSSC22000 |
| Số mô hình: | 15% polyphenol |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 25kg mỗi trống giấy |
| Thời gian giao hàng: | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 tấn |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Bột chiết xuất trà đen hòa tan 15% -35% Polyphenol/Nhãn sạch/Hòa tan trong nước | Mã HS: | 130219 |
|---|---|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | bột màu nâu mịn | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| Loại khai thác: | Chiết xuất nước | Chiết xuất nước: | Polyphenol, tia cực tím |
| Nguồn thực vật: | Lá trà đen | Ứng dụng: | 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆 |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất trà tức thì 15% Polyphenol,Bột chiết xuất trà đen hòa tan trong nước,Bột chiết xuất trà tức thì 35% Polyphenol |
||
Mô tả sản phẩm
Bột Chiết Xuất Trà Đen Hòa Tan Tức Thì 15%-35% Polyphenol/Nhãn Sạch/Hòa Tan Trong Nước/Hòa Tan Trong Nước
Trà đen, thường được gọi là "trà lên men", đã cho thấy tác dụng tích cực trong việc giảm cân trên các mô hình động vật.
Sản phẩm của NOVANAT’s nổi tiếng với nhiều đặc điểm
Ứng dụng
Thành phần thực phẩm chức năng
Thực phẩm và Đồ uống
Thành phần dược phẩm
Mỹ phẩm
Đóng gói & Bảo quản
Đóng gói trong thùng giấy và hai túi PE cấp thực phẩm bên trong. Trọng lượng tịnh: 25 kg/thùng
Có sẵn các loại đóng gói khác nếu có yêu cầu.
Bảo quản trong hộp kín, tránh ẩm và ánh sáng.
Thời hạn sử dụng
3 năm nếu được niêm phong và bảo quản tránh ẩm và ánh nắng trực tiếp.
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Phân tích Các mục | Thông số kỹ thuật |
| Ngoại quan & Màu sắc | Bột màu nâu mịn |
| Mùi | Hương trà đen |
| Vị | Dịu nhẹ |
| Độ hòa tan | Hòa tan trong nước ở 25℃ |
| Định lượng | NLT 15% Polyphenol |
| Độ ẩm Hàm lượng | NMT 6.0% |
| Chì (Pb) | NMT 5 ppm |
| Tổng số khuẩn lạc Tổng số khuẩn lạc | NMT 1.000CFU/g |
| Tổng nấm men & Nấm mốc | NMT 100CFU/g |
| Coliforms | NMT 10CFU/g |
| Salmonella | Âm tính/25g |
| S. aureus | Âm tính/25g |
Nhập tin nhắn của bạn