|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Novanat |
| Chứng nhận: | HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000/FSSC22000 |
| Số mô hình: | 8,5%, 10%, 40% Puerarin |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 25kg mỗi trống giấy |
| Thời gian giao hàng: | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Chiết xuất rễ cây Kudzu 8,5%, 10%, 40% Puerarin / Điều trị ngộ độc rượu / Nhãn sạch | Mã HS: | 130219 |
|---|---|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Bột mịn màu nâu vàng đến nâu | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| Loại khai thác: | Chiết xuất nước | Thành phần hoạt động: | Puerarin, HPLC |
| Nguồn thực vật: | Rễ Kudzu | Ứng dụng: | Thực phẩm bổ sung, thực phẩm & đồ uống |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất thảo mộc 8,5% Puerarin,chiết xuất rễ cây sắn dây 40% Puerarin |
||
Mô tả sản phẩm
Chiết xuất rễ Sắn dây 8,5%, 10%, 40% Puerarin / Điều trị say rượu / Nhãn sạch
Giới thiệu ngắn gọn
Chiết xuất rễ Sắn dây rất giàu isoflavone. Puerarin, Daidzein và Daidzin là một số isoflavone có trong Sắn dây. Rễ Sắn dây được biết đến với tên gọi rễ Pueraria. Theo y học cổ truyền Trung Quốc.
Tên sản phẩm: Chiết xuất rễ Sắn dây
Tên Latin của nguyên liệu: Pueraria lobata.
Quy cách: Puerarin 8,5%
Ngoại quan : Bột mịn màu vàng nâu đến nâu
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Phân tích Mục | Quy cách |
| Ngoại quan & Màu sắc | Bột mịn màu vàng nâu đến nâu |
| Mùi & Vị | Đặc trưng |
| Kích thước Lưới | NLT 90% qua lưới 80 |
| Định lượng | NLT 8,5% Puerarin |
| Độ ẩm Hàm lượng | NMT 8,0% |
| Asen (As) | NMT 1,0 ppm |
| Chì (Pb) | NMT 2,0 ppm |
| Cadmium (Cd) | NMT 1 ppm |
| Thủy ngân (Hg) | NMT 0,1ppm |
| Tổng số khuẩn lạc Đếm | NMT 1.000 CFU/g |
| Tổng nấm men & Nấm mốc | NMT 100 CFU/g |
| Coliform | NMT 10 CFU/g |
| Salmonella | Âm tính/25g |
| S. aureus | Âm tính/25g |
Ứng dụng
1. Thực phẩm bổ sung
2. Thực phẩm và đồ uống.
Đóng gói & Bảo quản
Đóng gói trong thùng giấy và hai túi PE cấp thực phẩm bên trong. Trọng lượng tịnh: 25 kg/thùng
Có các loại đóng gói khác nếu có yêu cầu.
Bảo quản trong hộp đậy kín, tránh ẩm và ánh sáng.
Thời hạn sử dụng
2 năm nếu được niêm phong và bảo quản tránh ẩm và ánh nắng trực tiếp.
Nhập tin nhắn của bạn