|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Novanat |
| Chứng nhận: | HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000/FSSC22000 |
| Số mô hình: | 0,8-1,2% Sinapine |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 25kg mỗi trống giấy |
| Thời gian giao hàng: | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 tấn |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Chiết xuất hạt cây nho 8,0% Flavones/Điều trị bảo vệ gan/Nhãn sạch | Mã HS: | 130219 |
|---|---|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu nâu vàng đến vàng nhạt | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| không gây dị ứng: | Chiết xuất nước | Thành phần hoạt động: | Flavon, UV |
| Nguồn thực vật: | Hạt giống cây nho khô | Ứng dụng: | Thực phẩm bổ sung, thực phẩm & đồ uống |
| Làm nổi bật: | Water Extract chiết xuất hạt cây nho khô,chiết xuất hạt cây nho khô 8.0 Phần trăm Flavones,chiết xuất quả cây nho khô Novanat |
||
Mô tả sản phẩm
Chiết xuất hạt cây nho khô 8.0% Flavones / Nhãn sạch
Tên sản phẩm: Chiết xuất hạt cây nho khô 8.0% Flavones
Tên Latin : Hovenia acerba Lindl.
Quy cách: 8.0% Flavones
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Phân tích Mục | Quy cách |
| Ngoại quan & Màu sắc | Bột mịn màu vàng đến nâu vàng |
| Mùi & Vị | Đặc trưng |
| Kích thước lưới | Không dưới 90% qua lưới 80 |
| Định lượng | Không dưới 8.0% Flavones |
| Độ ẩm Hàm lượng | Không quá 8.0% |
| Asen (As) | Không quá 0.5ppm |
| Chì (Pb) | Không quá 0.95ppm |
| Cadmium (Cd) | Không quá 1 ppm |
| Thủy ngân (Hg) | Không quá 0.1ppm |
| Tổng số khuẩn lạc Tổng số | Không quá 1.000 CFU/g |
| Tổng nấm men & Nấm mốc | Không quá 100 CFU/g |
| Coliform | Không quá 10 CFU/g |
| Salmonella | Âm tính/25g |
| S. aureus | Âm tính/25g |
Ứng dụng
Đóng gói & Bảo quản
Đóng gói trong thùng giấy và hai túi PE cấp thực phẩm bên trong.
Trọng lượng tịnh: 25 kg/thùng
Có sẵn các loại đóng gói khác nếu yêu cầu.
Bảo quản trong hộp đậy kín, tránh ẩm và ánh sáng.
Thời hạn sử dụng
2 năm nếu được niêm phong và bảo quản tránh ẩm và ánh sáng trực tiếp.
Nhập tin nhắn của bạn