|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Novanat |
| Chứng nhận: | HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000/FSSC22000 |
| Số mô hình: | 25% Polyphenol |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 25kg mỗi trống giấy |
| Thời gian giao hàng: | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 tấn |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Chiết xuất Phyllanthi Fructus 25% polyphenol / Chất lượng cao / Nhãn sạch | Mã HS: | 130219 |
|---|---|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng mịn | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| Loại khai thác: | Chiết xuất nước | Thành phần hoạt động: | Polyphenol, tia UV |
| Nguồn thực vật: | Chiết xuất Phyllanthi Fructus | Ứng dụng: | Thực phẩm bổ sung, thực phẩm & đồ uống |
| Làm nổi bật: | chiết xuất phyllanthi fructus 25 phần trăm Polyphenol,Bột chiết xuất thảo dược 25 phần trăm Polyphenol,chiết xuất Novanat phyllanthi fructus |
||
Mô tả sản phẩm
Chiết xuất Quả Phyllanthus 25% Polyphenol / Chất lượng cao / Nhãn sạch
Giới thiệu ngắn gọn
Tên sản phẩm: Chiết xuất Quả Phyllanthus
Tên Latin: Phyllanthus emblical L.
Quy cách:25% polyphenol
Ngoại quan:Bột mịn màu vàng
Ứng dụng
Đóng gói & Bảo quản
Đóng gói trong thùng giấy và hai túi PE cấp thực phẩm bên trong. Khối lượng tịnh: 25 kg/thùng
Có sẵn các loại đóng gói khác nếu có yêu cầu.
Bảo quản trong hộp đậy kín, tránh ẩm và ánh sáng.
Thời hạn sử dụng
2 năm nếu được niêm phong và bảo quản tránh ẩm và ánh nắng trực tiếp.
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Phân tích Mục | Quy cách |
| Ngoại quan & Màu sắc | Bột mịn màu vàng |
| Mùi & Vị | Đặc trưng |
| Định lượng | NLT 25% Polyphenol |
| Độ ẩm Hàm lượng | NMT 6.0% |
| Tro Hàm lượng | NMT 8.0% |
| Arsenic (As) | NMT 1ppm |
| Chì (Pb) | NMT 3ppm |
| Cadmium (Cd) | NMT 1 ppm |
| Thủy ngân (Hg) | NMT 0.1ppm |
| Tổng số khuẩn lạc Tổng số | NMT 1.000CFU/g |
| Tổng nấm men & Nấm mốc | NMT 100CFU/g |
| Coliform | NMT 10CFU/g |
| Salmonella | Âm tính/25g |
| S. aureus | Âm tính/25g |
Nhập tin nhắn của bạn