|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Novanat |
| Chứng nhận: | HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000/FSSC22000 |
| Số mô hình: | 2% axit chlorogenic |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 25kg mỗi trống giấy |
| Thời gian giao hàng: | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 tấn |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Chiết xuất hoa kim ngân 2%-4% axit chlorogenic/Chiết xuất Lonicera Japonica Thunb/Nhãn sạch | Mã HS: | 130219 |
|---|---|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Bột mịn màu vàng nâu | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| Loại khai thác: | Chiết xuất nước | Thành phần hoạt động: | Thành phần hoạt động |
| Tên Latin của nguyên liệu thô: | Lonicera japonica Thunb- Hoa | Ứng dụng: | Thực phẩm bổ sung, thực phẩm & đồ uống, mỹ phẩm |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất thảo mộc 2 phần trăm axit chlorogenic,chiết xuất hoa sữa mật ong Novanat,Bột chiết xuất thảo mộc không gây dị ứng |
||
Mô tả sản phẩm
Chiết xuất hoa Kim ngân 2%-4% Axit Chlorogenic/Chiết xuất Lonicera Japonica Thunb/Nhãn sạch
Tên sản phẩm: Chiết xuất Kim ngân
Tên Latin của nguyên liệu: Lonicera japonica Thunb - HoaLonicera japonica Thunb
Thông số kỹ thuật:Axit Chlorogenic 2%-4%
Ngoại quan:Bột màu vàng nâu mịn
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Phân tích Các mục | Thông số kỹ thuật |
| Ngoại quan & Màu sắc | Bột màu vàng nâu đến nâu vàng mịn |
| Mùi & Vị | Đặc trưng |
| Kích thước lưới | Không nhỏ hơn 90% qua lưới 80 |
| Độ hòa tan | Hòa tan trong nước. Dung dịch trong |
| Định lượng | Không nhỏ hơn 2,0% Axit Chlorogenic |
| Độ ẩm Hàm lượng | Không lớn hơn 5,0% |
| Tro Hàm lượng | Không lớn hơn 10% |
| Asen (As) | Không lớn hơn 0,5ppm |
| Chì (Pb) | Không lớn hơn 1,0ppm |
| Cadmium (Cd) | Không lớn hơn 1 ppm |
| Thủy ngân (Hg) | Không lớn hơn 0,1ppm |
| Tổng số khuẩn lạc Đếm | Không lớn hơn 1.000CFU/g |
| Tổng số nấm men & Nấm mốc | Không lớn hơn 100CFU/g |
| Coliform | Không lớn hơn 10CFU/g |
| Salmonella | Âm tính/25g |
| S. aureus | Âm tính/25g |
Ứng dụng
1. Thực phẩm bổ sung
2. Mỹ phẩm.
3. Thực phẩm và đồ uốngSản xuất và nghiên cứu các loại chiết xuất thực vật khác nhau như trà, cúc, hoa hồng, rễ sắn dây và quả La Hán.
Đóng gói & Bảo quản
Đóng gói trong thùng giấy và hai túi PE cấp thực phẩm bên trong. Trọng lượng tịnh: 25 kg/thùng
Có sẵn các loại đóng gói khác nếu có yêu cầu.
Bảo quản trong hộp đậy kín, tránh ẩm và ánh sáng.
Thời hạn sử dụng
2 năm nếu được niêm phong và bảo quản tránh ẩm và ánh nắng trực tiếp.
Chúng tôi khám phá chiết xuất các thành phần quý giá nhất của Trung Quốc.NGHIÊN CỨU KHOA HỌC ĐỔI MỚISở hữu hơn 20 bằng sáng chế phát minh về chiết xuất thực vật và giành được nhiều giải thưởng ngành như doanh nghiệp công nghệ cao và Giải thưởng Tiến bộ Khoa học Quốc gia.DANH MỤC PHONG PHÚSản xuất và nghiên cứu các loại chiết xuất thực vật khác nhau như trà, cúc, hoa hồng, rễ sắn dây và quả La Hán.
ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG
Đạt chứng nhận hệ thống chất lượng quốc tế ISO9001, ISO22000 HACCP, FSSC22000, HALAL, KOSHER và các chứng nhận trong và ngoài nước khác.
SẢN XUẤT TÙY CHỈNH
Với 30 năm kinh nghiệm trong ngành, cung cấp dịch vụ tùy chỉnh như hỗ trợ công thức, nghiên cứu thử nghiệm lâm sàng, chuẩn bị tài liệu, pha trộn nguyên liệu, tạo hạt.
Nhập tin nhắn của bạn