|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Pediococcus pentosaceus PP09 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn/tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Pediococcus pentosaceus PP09 300 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữa | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 21247 | Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần chay/Sữa/Gluten/HALAL/KOSHER |
| Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà | Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật | ||
Mô tả sản phẩm
Pediococcus pentosaceus PP09 300 Tỷ CFU/g Thuần Chay/Không Chứa Dị Ứng/Không Chứa Gluten/Không Chứa Sữa
Giới Thiệu Ngắn Gọn
Pediococcus pentosaceus PP09 được sàng lọc và có nguồn gốc từ thực phẩm lên men (kim chi), được sản xuất tại Trung Quốc và lưu giữ theo số CGMCC No.21247 tại Trung tâm Thu thập Vi sinh Vật Trung Quốc.
Bảng Dữ Liệu Kỹ Thuật
| Mục Phân Tích | Thông Số Kỹ Thuật |
| Tổng Số Lượng Vi Khuẩn Axit Lactic | ≥3.0×1011CFU/g |
| Số Lượng Vi Khuẩn Không Phải Axit Lactic | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm Men/Nấm Mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ Ẩm | ≤5.0% |
Ngoại Quan:Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Phân Loại Sản Phẩm:Thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời hạn sử dụng và Bảo quản:24 tháng trong điều kiện ≤ -18℃
Tuyên bố về Chiếu xạ, Dung môi dư, Thuốc trừ sâu, PAH, Độc tố nấm mốc, Bùn thải
Pediococcus pentosaceus PP09 được sản xuất bằng quy trình lên men và sấy đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ từ chiếu xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Pediococcus pentosaceus PP09 đã được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn