|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus casei LC18 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lacticaseibacillus casei LC18 400 tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữ | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CNCM I-4458 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g, 200B CFU/g, 300B CFU/g, 400B CFU/g, 500B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | 400 tỷ CFU / g Probiotics Powder,lactobacillus casei LC18,ISO Probiotics Powder |
||
Mô tả sản phẩm
Lacticaseibacillus casei LC18 500 Billivề CFU/g Chế độ ăn chay/không chứa chất gây dị ứng/không chứa gluten/không chứa sữa
Lời giới thiệu ngắn
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥ 5,0 × 1011CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện:Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm:Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời hạn sử dụngđà: 24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố không chứa gluten
Trường hợp LacticaseibacillusiLC18 không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Lacticaseibacillus caseiLC18 được sản xuất mà không có nguyên liệu thô có nguồn gốc động vật và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Lacticaseibacillus caseiLC18 được sản xuất bằng quá trình lên men và đông khô và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư thừa, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Lacticaseibacillus caseiLC18 được chứng nhận halal & kosher.
Tại sao chọn chúng tôi
Giải pháp hoàn chỉnh(Nghiên cứu, sản xuất, tiếp thị và dịch vụ)
Sản xuất
Dòng sản xuất hoàn toàn tự động, hiệu quả cao đảm bảo sản phẩm chất lượng tốt nhất với hiệu quả cao nhất.
Dịch vụ ODM&OEM
Chúng tôi có nhiều kinh nghiệm về dịch vụ ODM và OEM một chỗ cho khách hàng toàn cầu, và cung cấp một tầm nhìn độc đáo cho thành công thị trường của bạn.
Dịch vụ mẫu
Cả mẫu miễn phí và mẫu trả tiền đều có sẵn.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn