|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus acidophilus LA11-Onlly |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lactobacillus acidophilus LA11-Only 400 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CNCM I-4457 / CGMCC số 2106 | hiệu lực: | 10 CFU/g, 150 CFU/g, 200 CFU/g, 300 CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng và lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | 10 CFU / g Probiotics Powder,lactobacillus acidophilus LA11-Onlly,150 CFU / g Probiotics Powder |
||
Mô tả sản phẩm
Lactobacillus acidophilus LA11-Chỉ 300 Tỷ CFU/g Thuần Chay/Không Gây Dị Ứng/Không Chứa Gluten/Không Chứa Sữa
Giới Thiệu Ngắn Gọn
Lactobacillus acidophilus là một loại probiotic Gram dương, không tạo bào tử, lên men đồng nhất, không có catalase. Nó là một sinh vật thường trú trong đường ruột của con người, khoang miệng của con người và vùng âm đạo của phụ nữ. Nó cũng được tìm thấy trong một số loại sữa lên men truyền thống (ví dụ: kefir) và ngày nay được sử dụng rộng rãi trong thực phẩm, đồ uống, thực phẩm bổ sung, sản phẩm chăm sóc da và dinh dưỡng động vật.
Lactobacillus acidophilus LA11-Chỉ được sàng lọc và có nguồn gốc từ trẻ sơ sinh khỏe mạnh, được sản xuất tại Trung Quốc và được lưu giữ theo số CGMCC 2106 tại Trung tâm Thu thập Vi sinh vật Tổng hợp Trung Quốc và số CNCM I-4457 tại Bộ sưu tập Quốc gia về Vi sinh vật Pháp. Chủng Lactobacillus acidophilus LA11-Only đã trải qua phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự 16 S rDNA. Và nó có khả năng kháng axit và mật.
Bảng Dữ Liệu Kỹ Thuật
| Mục Phân Tích | Thông Số Kỹ Thuật |
| Tổng Số Vi Khuẩn Axit Lactic | ≥3.0×1011CFU/g |
| Số Lượng Vi Khuẩn Không Phải LAB | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm Men/Nấm Mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ Ẩm | ≤5.0% |
Ngoại Quan
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Phân Loại Sản Phẩm
Thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời hạn sử dụng & Bảoquản
24 tháng trong điều kiện ≤ -18℃
Tuyên bố không chứa Gluten
Lactobacillus acidophilus LA11-Chỉ không bao gồm, không chứa, cũng không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thuần Chay, Ăn Chay, Không chứa sữa, Tuyên bố không có BSE/TSE
Lactobacillus acidophilus LA11-Chỉ được sản xuất không có nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ BSE/TSE và không chứa sữa. Nó phù hợp cho người ăn chay và thuần chay.
Tuyên bố về Bức xạ, Dung môi dư lượng, Thuốc trừ sâu, PAH, Độc tố nấm mốc, Bùn thải
Lactobacillus acidophilus LA11-Chỉ được sản xuất bằng quy trình lên men và sấy đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư lượng, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Lactobacillus acidophilus LA11-Chỉ được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Hỗn hợp Probiotics cho Sức khỏe Phụ nữ
| Tên Sản Phẩm | Viên nang Probiotic cho Sức khỏe Phụ nữ |
| Thành phần Chính | 6 chủng Probiotic được chọn lọc |
| Các chủng độc đáo | Lactobacillus acidophilus; Lactobacillus reuteri; Lactobacillus rhamnosus; Lactobacillus gasseri; Lactobacillus crispatus; Bifidobacterium lactis. |
| Thành phần khác | Vitamin B6; Vitamin B12; Vitamin D; Axit Folic; GOS |
| Độ mạnh | 20 tỷ CFU/Viên nang |
| Dạng bào chế | Viên nang 0# 1# |
| Đóng gói | Số lượng lớn |
| Thời hạn sử dụng | 24 tháng |
| Chứng nhận | cGMP/ISO/HACCP/HALALL/KOSHER |
| Dịch vụ | Nhãn riêng; OEM/ODM có sẵn |
| MOQ | 300.000 Viên nang |
| Đơn hàng mẫu | Có sẵn |
Nhà máySản xuất Probiotics của chúng tôi
Dịch vụ của chúng tôi
GIẢI PHÁP TRỌN GÓI (Nghiên cứu, Sản xuất, Tiếp thị và Dịch vụ)
Sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn