|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Bifidobacterium longum subsp. Bifidobacteria longum subsp. infantis BI211 tr |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 12 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Bifidobacterium longum subsp. Trẻ sơ sinh BI211/Vegan/chất gây dị ứng/không có gluten/không có sữa/S | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 6401 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
Mô tả sản phẩm
Bifidobacterium longum subsp. infantis BI211 100 tỷ CFU/g Vegan/ Không có chất gây dị ứng/ Không có gluten/ SữaMiễn phí
Lời giới thiệu ngắn
Bifidobacterium longum subsp. infantislà một vi khuẩn Gram dương tính, catalase âm tính, hình thanh có trong đường tiêu hóa của con người và là một trong 32 loài thuộc chi Bifidobacterium.Nó là một sinh vật vô sinh có khả năng dung nạp không khí vi mô và được coi là một trong những người định cư sớm nhất của đường tiêu hóa của trẻ sơ sinhKhi phát triển trên môi trường thiếu khí, B. longum hình thành các thuộc địa màu trắng, sáng với hình dạng tròn. Trong khi B. longum không có mặt đáng kể trong đường tiêu hóa người lớn,nó được coi là một phần của vi sinh vật ruột và sản xuất axit lactic của nó được cho là ngăn ngừa sự phát triển của các sinh vật gây bệnhB. longum không gây bệnh và thường được thêm vào các sản phẩm thực phẩm.
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥ 1,0 × 1011CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời hạn sử dụng và Sđà
24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố không chứa gluten
Bifidobacterium longum subsp. infantisBI211 không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không có gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Bifidobacterium longum subsp. infantisBI211được sản xuất mà không có nguyên liệu từ động vật, và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary. Nó phù hợp cho người ăn chay và chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Bifidobacterium longum subsp. infantisBI211được sản xuất bằng quá trình lên men và làm khô đông lạnh và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Bifidobacterium longum subsp. infantisBI211 được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Hỗn hợp probiotic cho sức khỏe tiêu hóa
| Tên sản phẩm | Thuốc Probiotic cho sức khỏe đường tiêu hóa |
| Thành phần chính | 7 Loại Probiotic được chọn |
| Các chủng độc đáo | Lactobacillus acidophilus;Lactiplantibacillus plantarum; Lacticaseibacillus rhamnosus;Limosilactobacillus fermentum; Bifidobacterium longum subsp. infantis;Bifidobacterium longum subsp. longum; Bifidobacterium animalis subsp. lactis. |
| Các thành phần khác | Vitamin B6; Vitamin B12; Vitamin D; axit folic; Inulin; Erythritol |
| Khả năng | 10B CFU/ viên |
| Hình thức liều | Thuốc nén |
| Gói | Sản phẩm bán lẻ |
| Thời hạn sử dụng | 24 tháng |
| Giấy chứng nhận | cGMP/ISO/HACCP/HALALL/KOSHER |
| Dịch vụ | Nhãn riêng; OEM / ODM có sẵn |
| MOQ | 300000 viên |
| Lệnh mẫu | Có sẵn |
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn