|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Vi khuẩn lactic paracasei LPC28 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lacticaseibacillus paracasei LPC28 500 tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CNCM số I-4457 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g, 200B CFU/g, 300B CFU/g, 400B CFU/g, 500B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | Vi khuẩn lactic paracasei LPC28,Lacticaseibacillus Paracasei LPC28 miễn Allergen |
||
Mô tả sản phẩm
Lacticaseibacillus paracasei LPC28500 tỷ CFU / g Thảo ăn / Không dị ứng / Không gluten / Không sữa
Lời giới thiệu ngắn
Lacticaseibacillus paracaseiLc. paracasei là một vi sinh vật không tạo bào tử, dương tính với gram.Sinh vật không di chuyểnCác tế bào Lc. paracasei thường có đầu vuông, và có thể tồn tại dưới dạng đơn lẻ hoặc trong chuỗi.Paracasei tạm thời tồn tại như một cư dân phổ biến của đường tiêu hóa của con người như một phần của vi sinh vật bình thườngrau tự nhiên lên men, sữa và thịt cũng có thể chứa các chủng của L. paracasei.
Lacticaseibacillus paracasei LPC28 được sàng lọc và có nguồn gốc từ trẻ sơ sinh khỏe mạnh, được sản xuất ở Trung Quốc và được gửi dưới CNCM-I số 4475 tại Collection Nationale de Cultures de Microorganismes ở Pháp.Lacticaseibacillus paracaseiLPC28 đã trải qua phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự DNA 16 S rDNA và nó có khả năng kháng axit và mật.
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥ 5,0 × 1011CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời gian sử dụng và lưu trữ
24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố không chứa gluten
Lacticaseibacillus paracasei LPC28Không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Lacticaseibacillus paracaseiLPC28được sản xuất mà không có nguyên liệu từ động vật, và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary. Nó phù hợp cho người ăn chay và chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Lacticaseibacillus paracasei LPC28 được sản xuất bằng quá trình lên men và làm khô đông lạnh và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Lacticaseibacillus paracasei LPC28 được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn