|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus helveticus LH10 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 12 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lactobacillus helveticus LH10 200 tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữ | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 6404 | hiệu lực: | 10BCFU/g, 50BCFU/g, 100BCFU/g, 200BCFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | 24 tháng ở 2℃-8℃: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | lactobacillus helveticus 200 tỷ CFU / g,lacto helveticus không gây dị ứng,lactobacillus helveticus LH10 |
||
Mô tả sản phẩm
Lactobacillus helveticus LH10 200 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa Gluten/Không chứa Sữa
Giới thiệu ngắn
Lactobacillus helveticus là một loại vi khuẩn hình que, sản sinh axit lactic, thuộc chi Lactobacillus. Nó thường được sử dụng trong sản xuất phô mai American Swiss và phô mai Emmental, nhưng đôi khi cũng được sử dụng để làm các loại phô mai khác, như Cheddar, Parmesan, Romano, provolone và mozzarella. Chức năng chính của chủng vi khuẩn L. helveticus là ngăn ngừa vị đắng và tạo ra hương vị hạt trong phô mai thành phẩm. Trong sản xuất phô mai Emmental, L. helveticus được sử dụng kết hợp với chủng vi khuẩn Propionibacterium, chủng này chịu trách nhiệm tạo ra các lỗ hổng (được gọi là "mắt") thông qua quá trình sản xuất khí carbon dioxide.
Phân loại sản phẩm
Nguyên liệu thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Hạng mục phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số vi khuẩn axit lactic | ≥2.0×1011CFU/g |
| Số lượng vi khuẩn không phải axit lactic | ≤1000 CFU/g |
| Coliform | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm men/Nấm mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤5.0% |
Ngoại quan
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt
Thời hạn sử dụng và Bảo quản
24 tháng trong điều kiện ≤ -18℃
Tuyên bố không chứa Gluten
Lactobacillus helveticus LH10 không chứa, không bao gồm, không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thuần chay, Ăn chay, Không chứa sữa, Tuyên bố về BSE/TSE
Lactobacillus helveticus LH10 được sản xuất không có nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ BSE/TSE và không chứa sữa. Sản phẩm phù hợp cho người ăn chay và ăn chay trường.
Tuyên bố về Chiếu xạ, Dung môi dư lượng, Thuốc trừ sâu, PAH, Độc tố nấm mốc, Bùn thải
Lactobacillus helveticus LH10 được sản xuất bằng quy trình lên men và sấy đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ chiếu xạ, dung môi dư lượng, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Lactobacillus helveticus LH10 đã được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn