|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus gasseri LG23 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 12 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lactobacillus gasseri LG23 200 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữa | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 10758 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g, 200B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | Chất ăn chay Lactobacillus gasseri LG23,Lactobacillus gasseri LG23 miễn phí |
||
Mô tả sản phẩm
Lactobacillus gasseri LG23 200 Tỷ CFU/g Thuần Chay/Không Gây Dị Ứng/Không Chứa Gluten/Không Chứa Sữa
Giới Thiệu Ngắn Gọn
Lactobacillus gasseri là một loại vi khuẩn gram dương, kỵ khí, thuộc nhóm vi khuẩn axit lactic. Nó cũng có hình que và thuộc loại không tạo bào tử. Nó thường được tìm thấy trong đường tiêu hóa của con người và động vật do chức năng lên men chủ yếu của nó. Mặc dù chủ yếu ở đường tiêu hóa, nó cũng có thể được tìm thấy ở nhiều nơi khác.
Việc phân lập vi khuẩn này đã được thực hiện bằng cách lấy mẫu từ đường tiêu hóa và được phát hiện là một phần của phức hợp lactobacillus acidophilus. Vi khuẩn này rất quan trọng đối với nhiều ứng dụng trong cuộc sống hàng ngày. Một trong những vai trò của nó, như đã mô tả ở trên, là lên men trong đường tiêu hóa. Gần đây, chức năng của nó như một probiotic đã là lĩnh vực được quan tâm nhiều nhất.
Bảng Dữ Liệu Kỹ Thuật
| Mục Phân Tích | Thông Số Kỹ Thuật |
| Tổng Số Vi Khuẩn Axit Lactic | ≥2.0×1011CFU/g |
| Số Lượng Vi Khuẩn Không Phải Axit Lactic | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm Men/Nấm Mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ Ẩm | ≤5.0% |
Phân Loại Sản Phẩm
Thành phần thực phẩm và thực phẩm chức năng
Ngoại Quan
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Thời hạn sử dụng và Bảo quản
24 tháng trong điều kiện ≤ -18℃
Tuyên bố không chứa Gluten
Lactobacillus gasseri LG23 không bao gồm, không chứa, cũng không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thuần Chay, Ăn Chay, Không chứa sữa, Tuyên bố về Bò điên/Bệnh não xốp (BSE/TSE)
Lactobacillus gasseri LG23 được sản xuất không có nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ BSE/TSE và không chứa sữa. Nó phù hợp cho người ăn chay và thuần chay.
Tuyên bố về Chiếu xạ, Dung môi dư, Thuốc trừ sâu, PAH, Độc tố nấm mốc, Bùn thải nước thải
Lactobacillus gasseri LG23 được sản xuất bằng quy trình lên men và sấy đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ chiếu xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải nước thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Lactobacillus gasseri LG23 đã được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn