|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Bifidobacterium breve BB8 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 12 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Bifidobacteria breve BB8 500 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữa | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 6402 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g, 200B CFU/g, 300B CFU/g, 400B CFU/g, 500B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | bifidobacterium breve 500 tỷCFU / g,10B CFU / g bifidus breve,10B CFU / g bifidobacterium breve |
||
Mô tả sản phẩm
Bifidobacterium breve BB8 500 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa Gluten/Không chứa sữa
Giới thiệu ngắn
Bifidobacterium breve là một loài vi khuẩn thuộc chi Bifidobacterium có đặc tính probiotic. Bifidobacteria là một loại vi khuẩn sống cộng sinh trong ruột người. B. breve là một sinh vật hình que, gram dương, kỵ khí, không di động và tạo thành các nhánh với các vi khuẩn lân cận.
Bifidobacterium breve BB8 được sàng lọc và có nguồn gốc từ trẻ sơ sinh khỏe mạnh, được sản xuất tại Trung Quốc và được lưu giữ theo CGMCC số 6402 tại Trung tâm Lưu giữ Vi sinh vật Tổng hợp Trung Quốc. Chủng Bifidobacterium breve BB8 đã trải qua phân tích kiểu lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự 16 S rDNA. Và nó có khả năng kháng axit và mật.
Bảng Dữ liệu Kỹ thuật
| Mục Phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số L.A.B. | ≥5.0×1011CFU/g |
| Số lượng không phải L.A.B. | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm men/Nấm mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤5.0% |
Ngoại quan
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Phân loại Sản phẩm
Thành phần thực phẩm và thực phẩm chức năng
Thời hạn sử dụng và Bảo quản
24 tháng trong điều kiện ≤ -18℃
Tuyên bố không chứa Gluten
Bifidobacterium breve BB8 không bao gồm, không chứa, cũng không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thuần chay, Ăn chay, Không chứa sữa, Tuyên bố BSE/TSE
Bifidobacterium breve BB8 được sản xuất không có nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ BSE/TSE và không chứa sữa. Nó phù hợp cho người ăn thuần chay và ăn chay.
Tuyên bố về BỨC XẠ, DƯ LƯỢNG DUNG MÔI, THUỐC TRỪ SÂU, PAH, ĐỘC TỐ NẤM MỐC, BÙN THẢI
Bifidobacterium breve BB8 được sản xuất bằng quy trình lên men và sấy đông lạnh. Và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư lượng, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Bifidobacterium breve BB8 đã được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn