|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Bifidobacterium bifidum BB47 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 12 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Bifidobacteria bifidum BB47 200 tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữa | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 9917 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g, 200B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | Bifidobacterium bifidum BB47,Bifidobacterium bifidum BB47 400 tỷ |
||
Mô tả sản phẩm
Bifidobacterium bifidum BB47 200 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa Gluten/Không chứa sữa
Giới thiệu ngắn
Bifidobacterium bifidum là một loại vi khuẩn Gram dương, không có khả năng di chuyển, kỵ khí và không tạo bào tử. Vi khuẩn có hình que và có thể được tìm thấy sống thành cụm, theo cặp hoặc thậm chí độc lập. Phần lớn quần thể B. bifidum được tìm thấy ở ruột già, phần dưới của ruột non, sữa mẹ và thường ởvùng âm đạo của phụ nữ.
Bifidobacterium bifidum BB47 được sàng lọc và có nguồn gốc từ trẻ sơ sinh khỏe mạnh, được sản xuất tại Trung Quốc và được lưu giữ theo số CGMCC 9917 tại Trung tâm Thu thập Vi sinh vật Tổng hợp Trung Quốc. Chủng Bifidobacterium bifidum BB47 đã trải qua phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự 16 S rDNA. Và nó có khả năng kháng axit và mật.
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Mục phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số vi khuẩn Axit Lactic (LAB) | ≥2.0×1011CFU/g |
| Số lượng vi khuẩn không phải LAB | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm men/Nấm mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤5.0% |
Ngoại quan
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Phân loại sản phẩm
Thành phần thực phẩm và thực phẩm chức năng
Thời hạn sử dụng và Bảo quản
24 tháng trong điều kiện ≤ -18℃
Tuyên bố không chứa Gluten
Bifidobacterium bifidum BB47 không bao gồm, không chứa, cũng không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thuần chay, Ăn chay, Không chứa sữa, Tuyên bố về Bò điên/Bệnh não xốp truyền nhiễm (BSE/TSE)
Bifidobacterium bifidum BB47 được sản xuất mà không sử dụng nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ BSE/TSE và không chứa sữa. Nó phù hợp cho người ăn chay và ăn chay trường.
Tuyên bố về Chiếu xạ, Dung môi dư lượng, Thuốc trừ sâu, PAH, Độc tố nấm mốc, Bùn thải
Bifidobacterium bifidum BB47 được sản xuất bằng quy trình lên men và sấy đông lạnh. Và vật liệu nano không có nguy cơ chiếu xạ, dung môi dư lượng, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Bifidobacterium bifidum BB47 đã được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn