|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus salivarius LS86 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 2 tấn / tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Ligilactobacillus Salvary LS86 100 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có s | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 6403 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | phương pháp liệt kê |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | Probiotics Powder 100 tỷ CFU / g,lactobacillus salivarius LS86,Probiotics Powder Free Gluten |
||
Mô tả sản phẩm
Ligilactobacillus salivarius LS86 100 tỷ CFU/g Vegan/Không có chất gây dị ứng / không có gluten / không có sữa
Lời giới thiệu ngắn
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥ 1,0 × 1011CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời gian sử dụng và lưu trữ
24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố không chứa gluten
Ligilactobacillus salivariusLS86Không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Chế độ ăn thuần chay, ăn chay, không có diary, tuyên bố BSE/TSE
Ligilactobacillus salivariusLS86được sản xuất mà không có nguyên liệu từ động vật, và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary. Nó phù hợp cho người ăn chay và chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Ligilactobacillus salivariusLS86được sản xuất bằng quá trình lên men và làm khô đông lạnh và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Ligilactobacillus salivariusLS86 được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn