|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactococcus lactis LLL-05 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lactococcus lactis subsp.lactis LLL-05 300 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Kh | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g,200B CFU/g,300B CFU/g | Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần chay/Sữa/Gluten/HALAL/KOSHER |
| Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| phương pháp liệt kê: | Phương pháp định lượng: Đếm vi khuẩn sống, trong nhà | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | Bột Probiotics không gây dị ứng,Bột Probiotics HALAL,Lactococcus lactis 300 tỷ |
||
Mô tả sản phẩm
Lactococcus lactis subsp.lactis LLL-05300 tỷ CFU / g Thảo ăn / Không có chất gây dị ứng / Không có gluten / Không sữa
Lời giới thiệu ngắn
Lactococcus lactis subsp.lactis là một vi khuẩn Gram dương tính được sử dụng rộng rãi trong sản xuất sữa bơ và pho mát,nhưng cũng trở nên nổi tiếng là sinh vật biến đổi gen đầu tiên được sử dụng sống để điều trị bệnh tật của con người.L. lactiscellslà cocci nhóm thành cặp và chuỗi ngắn, và, tùy thuộc vào điều kiện phát triển, xuất hiện hình trứng với chiều dài điển hình là 0,5 - 1,5 μm.L. lactisChúng không tạo ra bào tử (không phân bào) và không di chuyển (không di chuyển). Chúng có sự trao đổi chất đồng lên men, có nghĩa là chúng tạo ra axit lactic từ đường.
Lactococcus lactis subsp.lactis LLL-05 được sàng lọc và có nguồn gốc từ sữa, được sản xuất ở Trung Quốc và gửi tại Trung tâm thu thập văn hóa vi sinh học chung của Trung Quốc.Loài Pediococcus acidilactici đã được phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự DNA 16 S rDNAVà nó có khả năng chống lại axit và mật.
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥ 3,0 × 1011CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời hạn sử dụng và Sđà
24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố không chứa gluten
Lactococcus lactis subsp.lactis LLL-05 không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Lactococcus lactis subsp.lactis LLL-05 được sản xuất mà không có nguyên liệu thô có nguồn gốc động vật và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary. Nó phù hợp cho người ăn chay và ăn chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Lactococcus lactis subsp.lactis LLL-05 được sản xuất bằng quá trình lên men và đông khô và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư thừa, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Lactococcus lactis subsp.lactis LLL-05 được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn