|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Bifidobacterium lactis BI516 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 12 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Bifidobacteria động vật subsp. lactis BI516 500 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa glut | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 11959 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g, 200B CFU/g, 300B CFU/g, 400B CFU/g, 500B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật | Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C |
Mô tả sản phẩm
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 500 tỷ CFU/g Tâm thực phẩm/Không chứa chất gây dị ứng/Không chứa gluten/Không chứa sữa
Lời giới thiệu ngắn
Bifidobacterium animalis subsp. lactis là một vi khuẩn gram dương tính, vô khí, hình thanh thuộc chi Bifidobacterium có thể được tìm thấy trong ruột lớn của hầu hết các động vật có vú, bao gồm cả con người.Nó cũng được tìm thấy trong một số sữa lên men truyền thống (((.g. kefir) và ngày nay được sử dụng rộng rãi trong thực phẩm, đồ uống, bổ sung chế độ ăn uống, sản phẩm chăm sóc da và dinh dưỡng động vật.
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516được sàng lọc và có nguồn gốc từ trẻ sơ sinh khỏe mạnh, được sản xuất ở Trung Quốc và được gửi dưới số CGMCC 11959 tại Trung tâm thu thập văn hóa vi sinh học chung của Trung Quốc.Bifidobacterium animalis subsp. lactisBI516 đã trải qua phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự 16 S rDNA.
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥ 5,0 × 1011CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời hạn sử dụngđà
24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố không chứa gluten
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 được sản xuất mà không có nguyên liệu thô có nguồn gốc động vật và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary. Nó phù hợp với người ăn chay và chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 được sản xuất bằng quá trình lên men và đông khô và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư thừa, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 được chứng nhận halal & kosher.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn