|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Saccharomyces boulardii SB06 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp được hà |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Saccharomyces boulardii SB06 20 tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữa | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| hiệu lực: | 10b cfu/g, 20b cfu/g | Tình trạng ăn uống văn hóa: | Vegan/sữa miễn phí/không có gluten/halal/koshe |
| Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn sống,Trong nhà | Thời hạn sử dụng và lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật | ||
| Làm nổi bật: | SB06 Saccharomyces boulardii,Vegan Saccharomyces boulardii,20 tỷ CFU/g Saccharomyces boulardii |
||
Mô tả sản phẩm
Saccharomyces boulardii SB06 20 tỷ CFU / g Thảo ăn / Không có chất gây dị ứng / Không có gluten / Không có sữa
Lời giới thiệu ngắn
Saccharomyces boulardiilà một loại nấm men nhiệt đới lần đầu tiên được phân lập từ lychee và quả ngô năm 1923 bởi nhà khoa học người Pháp Henri Boulard..boulardii là một chủng của S. cerevisiae, chia sẻ > 99% liên quan đến bộ gen, cho đồng nghĩa với S. cerevisiae var. boulardii.
Saccharomyces boulardiiSB06 được sàng lọc và có nguồn gốc từ trẻ sơ sinh khỏe mạnh, được sản xuất ở Trung Quốc.Loài Pediococcus acidilactici đã được phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự DNA 16 S rDNAVà nó có khả năng chống lại axit và mật.
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥ 2,0 × 1010CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời hạn sử dụngđà
24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố không chứa gluten
Saccharomyces boulardiiSB06 Không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Saccharomyces boulardii SB06 được sản xuất mà không có nguyên liệu từ động vật, và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary. Nó phù hợp cho người ăn chay và chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Saccharomyces boulardiiSB06 được sản xuất bằng quá trình lên men và làm khô đông lạnh và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Saccharomyces boulardiiSB06 được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn