|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Bacillus coagulans BC09 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp được hà |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Weizmannia Coagulans BC09 200 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữa | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 22067 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g,200B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần chay/Sữa/Không chứa gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | probioticos bacillus coagulans BC09.200 tỷ probioticos bacillus coagulans,Weizmannia coagulans không gây dị ứng,Allergen free Weizmannia coagulans |
||
Mô tả sản phẩm
Weizmannia Coagulans BC09 200 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa Gluten/Không chứa sữa
Giới thiệu ngắn
Weizmannia coagulans là một loài vi khuẩn tạo axit lactic được phân lập lần đầu tiên. Được phân lập riêng biệt vào năm 1935 và được mô tả là Lactobacillus sporogenes trong ấn bản thứ năm của Bergey's Manual of Systematic Bacteriology, nó thể hiện các đặc điểm điển hình của cả hai chi Lactobacillus và Bacillus; vị trí phân loại của nó giữa các họ Lactobacillaceae và Bacillaceae thường gây tranh cãi.
Weizmannia Coagulans BC09 đã được sàng lọc và có nguồn gốc từ thực vật, được sản xuất tại Trung Quốc và lưu giữ theo CGMCC Số 22067 tại Trung tâm Thu thập Vi sinh vật Tổng hợp Trung Quốc. Chủng Pediococcus acidilactici đã trải qua phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự 16 S rDNA. Và nó có khả năng kháng axit và mật.
Bảng Dữ liệu Kỹ thuật
| Hạng mục Phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số vi khuẩn axit lactic | ≥2.0×1011CFU/g |
| Số lượng vi khuẩn không phải axit lactic | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm men/Nấm mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤5.0% |
Ngoại hình
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Phân loại Sản phẩm
Thành phần thực phẩm và thực phẩm chức năng
Thời hạn sử dụng và Bảo quản
24 tháng trong điều kiện ≤ -18℃
Tuyên bố không chứa Gluten
Weizmannia Coagulans BC09 không bao gồm, không chứa, cũng không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thuần chay, Ăn chay, Không chứa sữa, Tuyên bố BSE/TSE
Weizmannia Coagulans BC09 được sản xuất không có nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ BSE/TSE và không chứa sữa. Nó phù hợp cho người ăn chay và ăn chay trường.
Tuyên bố về Chiếu xạ, Dung môi dư lượng, Thuốc trừ sâu, PAH, Độc tố nấm mốc, Bùn thải
Weizmannia Coagulans BC09 được sản xuất bằng quy trình lên men và đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ chiếu xạ, dung môi dư lượng, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Weizmannia Coagulans BC09 được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn