|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Teanova® |
| Chứng nhận: | HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000/FSSC22000 |
| Số mô hình: | 98% Polyphenol/80% Catechin/50%EGCG/0,5%Caffeine |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 25kg mỗi trống giấy |
| Thời gian giao hàng: | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 tấn |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Chiết xuất trà xanh 98% Polyphenol/80% Catechin/50% EGCG/Đã khử caffein | Mã HS: | 130219 |
|---|---|---|---|
| Vẻ bề ngoài: | Bột mịn màu vàng nâu | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| Loại khai thác: | Chiết xuất nước | Chiết xuất nước: | Polyphenol/ Catechin/ EGCG/ HPLC |
| Nguồn thực vật: | Nguồn thực vật | Tên Latin của nguyên liệu thô: | Camellia sinensis - Lá |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất trà xanh đã khử caffein,Bột chiết xuất trà xanh 50% EGCG,Bột Polyphenol trà xanh 98% |
||
Mô tả sản phẩm
Chiết xuất Trà Xanh 98% Polyphenol Trà/80% Catechin/50% EGCG /Khử Caffeine
Tóm tắt Giới thiệu
Polyphenol trà là một thành phần chống oxy hóa tự nhiên được chiết xuất từ lá trà, có khả năng chống oxy hóa mạnh mẽ, đặc tính không độc hại, không tác dụng phụ và không có mùi lạ.
Hàm lượng polyphenol trà khoảng 20%-30% trong lá trà khô. Polyphenol trà là thành phần chính quyết định màu sắc, hương thơm, vị và chức năng của trà. Nó có thể được chia thành Catechin, Flavon, Anthocyanin và Axit Phenolic.
Bảng Dữ liệu Kỹ thuật
| Các Mục Phân Tích | Thông số kỹ thuật |
| Ngoại quan & Màu sắc | Bột màu nâu vàng mịn |
| Mùi & Vị | Đặc trưng |
| Kích thước lưới | NLT 90% qua lưới 80 mesh |
|
Định lượng |
NLT 98% Polyphenol NLT 80% Catechin EGC DL-C EC NLT 50% EGCg GCg ECg NLT 0.5% |
| Hàm lượng ẩm | NMT 5.0% |
| Hàm lượng tro | NMT 5.0% |
| Arsenic (As) | NMT 1ppm |
| Chì (Pb)) | NMT 2ppm |
| Cadmium (Cd) | NMT 1ppm |
| Thủy ngân (Hg) | NMT 0.1ppm |
| Tổng số vi khuẩn hiếu khí | NMT 1,000 CFU/g |
| Tổng số nấm men & nấm mốc | NMT 100 CFU/g |
| Coliform | NMT 10 CFU/g |
| Salmonella | Âm tính/25g |
| S.aureus | Âm tính/25g |
NHÀ MÁY CHIẾT XUẤT THỰC VẬT
Chúng tôikhám pháchiết xuấtcácthành phầnquý giá nhấtcủa Trung Quốc .NGHIÊN CỨU KHOA HỌC ĐỔI MỚISở hữu hơn 20 bằng sáng chế phát minh về chiết xuất thực vật và giành được nhiều giải thưởng ngành như doanh nghiệp công nghệ cao và Giải thưởng Tiến bộ Khoa học Quốc gia.DANH MỤC PHONG PHÚSản xuất và nghiên cứu các loại chiết xuất thực vật như trà, cúc, hoa hồng, rễ sắn dây và quả la hán.ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNGĐạt chứng nhận hệ thống chất lượng quốc tế ISO9001, ISO22000 HACCP, FSSC22000, HALAL, KOSHER và các chứng nhận trong và ngoài nước khác.
SẢN XUẤT THEO YÊU CẦU
Với 30 năm kinh nghiệm trong ngành, cung cấp dịch vụ tùy chỉnh như hỗ trợ công thức, nghiên cứu thử nghiệm lâm sàng, chuẩn bị tài liệu, pha trộn nguyên liệu thô, tạo hạt.
Đóng gói & Bảo quản
Đóng gói trong thùng giấy và hai túi PE cấp thực phẩm bên trong. Trọng lượng tịnh: 25 kg/thùng.
Có sẵn các loại đóng gói khác nếu có yêu cầu.
Bảo quản trong hộp đậy kín, tránh ẩm và ánh sáng.
Thời hạn sử dụng
2 năm nếu được niêm phong và bảo quản tránh ẩm và ánh nắng trực tiếp.
Ứng dụng
Thành phần thực phẩm chức năng
Thành phần đồ uống
Thực phẩm bổ sung
Thức ăn cho thú cưng
Chất bảo quản
Nhập tin nhắn của bạn