|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus rhamnosus LR22 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lacticaseibacillus rhamnosus LR22 500 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không c | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CNCM I-4474 | hiệu lực: | 10 CFU/g, 50 CFU/g, 100B CFU/g, 200B CFU/g, 300B CFU/g, 400B CFU/g,500B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | Vi khuẩn lactic rhamnosus LR22,Lacticaseibacillus rhamnosus LR22 500 tỷ |
||
Mô tả sản phẩm
Lacticaseibacillus rhamnosus LR22 500 tỷ CFU/g Tâm thực phẩm/không chứa chất gây dị ứng/không chứa gluten/không chứa sữa
Lời giới thiệu ngắn
Lacticaseibacillus rhamnosus là một vi khuẩn ban đầu được coi là một phân loài của L. casei, nhưng nghiên cứu di truyền cho thấy nó là một loài riêng biệt trong L. casei clade, bao gồm cả L. paracasei và L.zeaeNó là một thanh ngắn Gram dương tính homofermentative chọn lọc không tạo bào tử thường xuất hiện trong chuỗi.rhamnosus được coi là một sinh vật du mục và các chủng đã được cô lập từ nhiều môi trường khác nhau bao gồm cảV-zone nữvà đường tiêu hóa.
Lacticaseibacillus rhamnosusLR22 được sàng lọc và có nguồn gốc từ trẻ sơ sinh khỏe mạnh, được sản xuất ở Trung Quốc và được gửi dưới CNCM-I số 4474 tại Collection Nationale de Cultures de Microorganismes ở Pháp.Lacticaseibacillus rhamnosusLR22 đã trải qua phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự 16 S rDNA.
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥ 5,0 × 1011CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Thời gian sử dụng và lưu trữ
24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố không chứa gluten
Lacticaseibacillus rhamnosusLR22 không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không có gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Lacticaseibacillus rhamnosusLR22 được sản xuất mà không có nguyên liệu thô có nguồn gốc động vật và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary. Nó phù hợp cho người ăn chay và chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Lacticaseibacillus rhamnosusLR22 được sản xuất bằng quá trình lên men và đông khô và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư thừa, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Lacticaseibacillus rhamnosusLR22 được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn