|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus jensenii LJ37 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lactobacillus jesenii LJ37 50 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữa | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g, 100B CFU/g, 200B CFU/g, 300B CFU/g | Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER |
| Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 | Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng |
| phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà | Thời hạn sử dụng và lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật | ||
| Làm nổi bật: | LJ37 Probiotics Powder,lactobacillus jensenii LJ37,Probiotics Powder 50 tỷ CFU / g |
||
Mô tả sản phẩm
Lactobacillus jensenii LJ37 300 Tỷ CFU/g Thuần Chay/Không Gây Dị Ứng/Không Chứa Gluten/Không Chứa Sữa
Giới Thiệu Ngắn Gọn
Lactobacillus jensenii là một loại probiotic Gram dương, không tạo bào tử, lên men đồng hình, âm tính với catalase. Nó là một sinh vật thường trú trong đường ruột, khoang miệng của con người và vùng âm đạo của phụ nữ. Nó cũng được tìm thấy trong một số loại sữa lên men truyền thống (ví dụ: kefir) và ngày nay được sử dụng rộng rãi trong thực phẩm, đồ uống, thực phẩm chức năng, sản phẩm chăm sóc da và dinh dưỡng động vật.
Lactobacillus jensenii LJ37 được sàng lọc và có nguồn gốc từ con người, được sản xuất tại Trung Quốc. Chủng Lactobacillus acidophilus LJ37 đã được phân tích kiểu lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự 16 S rDNA. Và nó có khả năng kháng axit và mật.
Bảng Dữ Liệu Kỹ Thuật
| Hạng Mục Phân Tích | Thông Số Kỹ Thuật |
| Tổng Số Vi Khuẩn Axit Lactic | ≥3.0×1011CFU/g |
| Tổng Số Vi Khuẩn Không Phải Axit Lactic | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm Men/Nấm Mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ Ẩm | ≤5.0% |
Ngoại Quan
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Phân Loại Sản Phẩm
Thành phần thực phẩm và thực phẩm chức năng
Thời hạn sử dụng & Bảoquản
24 tháng trong điều kiện ≤ -18℃
Tuyên bố không chứa Gluten
Lactobacillus jensenii LJ37 không bao gồm, không chứa, cũng không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thuần Chay, Ăn Chay, Không chứa sữa, Tuyên bố về Bò điên/Bệnh não dạng tủy
Lactobacillus jensenii LJ37 được sản xuất không có nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ Bò điên/Bệnh não dạng tủy và không chứa sữa. Nó phù hợp cho người ăn chay và ăn thuần chay.
Tuyên bố về Chiếu xạ, Dung môi dư lượng, Thuốc trừ sâu, PAH, Độc tố nấm mốc, Bùn thải
Lactobacillus jensenii LJ37 được sản xuất bằng quy trình lên men và đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ chiếu xạ, dung môi dư lượng, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Lactobacillus jensenii LJ37 đã được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Có thể chấp nhận các sản phẩm tùy chỉnh.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn