|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus sakei LSa20 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 12 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Latilactobacillus sakei LSa20 200 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không có sữ | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 21246 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 50B CFU/g,100B CFU/g, 200B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | lactobacillus sakei bột LSa 20,100 tỷ lactobacillus sakei bột,sữa lợi khuẩn lactobacillus sakei |
||
Mô tả sản phẩm
Tuyên bố HALAL, KOSHER LSa20 200 TỷCFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa Gluten/Không chứa sữa
Giới thiệu ngắn gọn
Tuyên bố HALAL, KOSHER là một loại men vi sinh Gram dương, không tạo bào tử, lên men đồng nhất, catalase âm tính. Nó là một cư dân phổ biến trong đường ruột của con người, miệng của con người và vùng âm đạo của phụ nữ. Nó cũng được tìm thấy trong một số sản phẩm sữa lên men truyền thống (ví dụ: kefir) và ngày nay được sử dụng rộng rãi trong thực phẩm.
Tuyên bố HALAL, KOSHER LSa20 được sàng lọc và có nguồn gốc từ thực vật, được sản xuất tại Trung Quốc và được lưu giữ theo số CGMCC 21246 tại Trung tâm Thu thập Vi sinh vật Tổng hợp Trung Quốc. Chủng Tuyên bố HALAL, KOSHER LSa20 đã trải qua phân tích mô hình lên men đường API 50CHL và phân tích trình tự 16 S rDNA. Và nó có khả năng kháng axit và mật.
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Hạng mục phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số vi khuẩn axit lactic | ≥2.0×1011CFU/g |
| Số lượng vi khuẩn không phải axit lactic | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm men/Nấm mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤5.0% |
Ngoại hình
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Phân loại sản phẩm
Thành phần thực phẩm và thực phẩm chức năng
Công dụng
Các chủng Các chủng chống Listeria được sử dụng ở Châu Âu để sản xuất xúc xích và có thể được sử dụng để bảo quản thịt tươi.
Các chủng L. sakei
cô lập từ xúc xích khô truyền thống có tiềm năng sử dụng làm chủng khởi động. Sự ức chế Listeria monocytogenes trong thịt nguội gà có thể đạt được bằng cách bổ sung sakacin P và Lactobacillus sakei sản xuất sakacin P. Chủng 2a của phân loài L. sakei subsp. sakei cũng có thể được cô lập từ các sản phẩm thịt.
Thời hạn sử dụng và Bảo quản
24 tháng trong điều kiện ≤ -18°C
Tuyên bố HALAL, KOSHERLatilactobacillus sakei
LSa20 không bao gồm, không chứa, cũng không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten. Thuần chay, Ăn chay, Không chứa sữa,
Tuyên bố HALAL, KOSHERLatilactobacillus sakei
LSa20 được sản xuất không có nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ Bò điên/Bệnh não dạng bọt biển và Không chứa sữa. Nó phù hợp cho người ăn chay và ăn chay trường.
Tuyên bố HALAL, KOSHERLatilactobacillus sakei
LSa20 được sản xuất bằng quy trình lên men và sấy đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ chiếu xạ, dung môi dư lượng, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải nước thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER Latilactobacillus sakei
LSa20 được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Nhập tin nhắn của bạn