|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus acidophilus LA11-Onlly |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp, được h |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Lactobacillus acidophilus LA11-Only 400 Tỷ CFU/g Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa gluten/Không | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CNCM số I-4457/CGMCC số 2106 | hiệu lực: | 10B CFU/g, 150B CFU/g, 200B CFU/g, 300B CFU/g, 400B CFU/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Đếm vi khuẩn khả thi, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng và lưu trữ: | 24 tháng trong điều kiện ≤-18°C | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | 400 tỷ CFU / g Lactobacillus Acidophilus,ISO Probiotics Powder,Pronova Lactobacillus Acidophilus |
||
Mô tả sản phẩm
Lactobacillus acidophilus LA11-Chỉ 400 tỷ CFU / g Thảo ăn / Không có chất gây dị ứng / Không có gluten / Không sữa
Lời giới thiệu ngắn
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số LAB | ≥4.0×1011CFU/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Các thành phần thực phẩm và thực phẩm bổ sung
Nghiên cứu trên động vật
Một sản phẩm probiotic có chứa LA11-ONLY (1 × 10)9Trong nghiên cứu, CFU / g được sử dụng. Lượng dùng hàng ngày khuyến cáo là 2g mỗi ngày.1g/kg sản phẩm và nước chưng cất để kiểm soát tương ứngVà sự đa dạng của vi sinh vật ruột đã được phân tích trước và sau khi thử nghiệm cho ăn.Kết quả cho thấy rằng probiotic có thể làm tăng đáng kể số lượng Bifidobacterium và Lactobacillus trong ruột chuộtTrong khi đó nó không có ảnh hưởng rõ ràng đối với Enterobacter, Enterococcus và Clostridium perfringens ở chuột.Kết quả cho thấy LA11- ONLLY có chức năng điều chỉnh vi sinh vật ruột và cân bằng hệ miễn dịch.
Nghiên cứu trên người
Các thử nghiệm lâm sàng được kiểm soát mù đôi đã được áp dụng trong nghiên cứu này. 100 tình nguyện viên đã được chia ngẫu nhiên thành hai nhóm.nhóm LA11-ONLLY (được bổ sung với sản phẩm probiotic của LA11-ONLLY), 2g/ngày) và nhóm đối chứng (thuốc giả dược, 2g/ngày). Sau 14 ngày thử nghiệm cho ăn, số lượng Bifidobacterium và Lactobacillus trong nhóm LA11-CHUY là tăng rõ rệt.Enterobacter, Enterococcus và Clostridium perfringens không có sự khác biệt so với đối chứng.
Tuyên bố không chứa gluten
Lactobacillus acidophilus LA11-Only không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Lactobacillus acidophilus LA11-Chỉđược sản xuất mà không có nguyên liệu từ động vật, và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary. Nó phù hợp cho người ăn chay và chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Lactobacillus acidophilusLA11-Chỉ được sản xuất bằng quá trình lên men và đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi còn lại, thuốc trừ sâu, PAH,bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Lactobacillus acidophilus LA11-Only được chứng nhận HALAL & KOSHER
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn