|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Lactobacillus salivarius LS86 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp được hà |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Ligilactobacillus Salvary LS86 Postbiotics đã tiệt trùng Bột thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| ký gửi: | CGMCC số 6403 | hiệu lực: | 10B Tế bào/g, 50B Tế bào/g, 100B Tế bào/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Phương pháp đếm tế bào, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng ở nhiệt độ phòng | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | Vegan Lactobacillus salivarius,Probiotic lactobacillus salivarius đã được chuẩn hóa,Lactobacillus salivarius LS86 |
||
Mô tả sản phẩm
Ligilactobacillus salivarius LS86 Postbiotics Powder được thanh trùngChế độ ăn chay / Không có chất gây dị ứng / Không có gluten / Không có sữa
Lời giới thiệu ngắn
Postbioticslà sản phẩm chế biến từ vi sinh vật vô sinh và/hoặc các thành phần của chúng mang lại lợi ích sức khỏe cho vật chủ.có hoặc không có chất chuyển hóa, góp phần vào lợi ích sức khỏe được quan sát.
Bảng thông tin kỹ thuật
| Điểm phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số tế bào | ≥ 1,0 × 1011Cell/g |
| Số lượng non LAB | ≤ 1000 CFU/g |
| Các loài có hình dáng | ≤ 0,36 MPN/g |
| Nấm men/nấm mốc | ≤ 100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤ 5,0% |
Sự xuất hiện
Bột màu trắng đến vàng nhạt.
Nhóm sản phẩm
Thực phẩm, đồ uống, bổ sung chế độ ăn uống, thành phần mỹ phẩm
Tuyên bố không chứa gluten
Ligilactobacillus salivarius LS86 được thanh lọc không bao gồm, không chứa và không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thú vị ăn chay, ăn chay, Không cần nhật ký. Tuyên bố BSE/TSE
Ligilactobacillus salivarius LS86 đã được tiệt trùng được sản xuất mà không có nguyên liệu thô có nguồn gốc từ động vật và do đó không có nguy cơ BSE / TSE và không có Diary.Nó phù hợp cho người ăn chay và ăn chay.
Báo cáo về bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, MYCOTOXIN, SEWAGE SLUDGE
Ligilactobacillus salivarius LS86 đã được tiệt trùngđược sản xuất bằng quá trình lên men và làm khô đông lạnh và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư, thuốc trừ sâu, PAH, bùn nước thải mycotoxin.
Tuyên bố halal, kosher
Ligilactobacillus salivarius LS86 được thụ tinh được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Các sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến thăm và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn