|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Pronova |
| Chứng nhận: | cGMP/HALAL/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Số mô hình: | Bifidobacterium lactis BI516 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 kg |
| Giá bán: | negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Có sẵn kích cỡ gói 1kg, 5kg; được đóng gói trong màng giấy bạc có rào cản cực cao, nhiều lớp được hà |
| Thời gian giao hàng: | 1-2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T / T |
| Khả năng cung cấp: | 2 tấn / tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Tên sản phẩm: | Tiệt trùng Bifidobacteria Animalis subsp. lactis BI516 Postbiotics Bột thuần chay/Không gây dị ứng/K | Mã HS: | 3002.90 |
|---|---|---|---|
| đặt cọc: | CGMCC số 11959 | hiệu lực: | 10B Tế bào/g, 50B Tế bào/g, 100B Tế bào/g, 200B tế bào/g |
| Tình trạng ăn uống văn hóa: | Thuần Chay/Không Sữa/Không Gluten/HALAL/KOSHER | Chứng chỉ: | HALAL/cGMP/KOSHER/ISO9001/ISO22000 |
| Tình trạng dị ứng: | không gây dị ứng | phương pháp liệt kê: | Phương pháp đếm tế bào, Trong nhà |
| Thời hạn sử dụng & Lưu trữ: | 24 tháng ở nhiệt độ phòng | Ứng dụng: | Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Sản phẩm chăm sóc da, Dinh dưỡng động vật |
| Làm nổi bật: | BI516 Postbiotics Powder,bifidobacterium lactis BI516,Postbiotics Powder Tyndalished |
||
Mô tả sản phẩm
Đã tiệt trùng Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 Bột Postbiotics Thuần chay/Không gây dị ứng/Không chứa Gluten/Không chứa sữarảnh
Giới thiệu ngắn gọn
Postbiotics là “chế phẩm từ vi sinh vật không còn hoạt động và/hoặc các thành phần của chúng mang lại lợi ích sức khỏe cho vật chủ”. Postbiotics hiệu quả phải chứa tế bào vi sinh vật đã bất hoạt hoặc các thành phần tế bào, có hoặc không có các chất chuyển hóa, góp phần mang lại lợi ích sức khỏe đã quan sát được.
Bảng dữ liệu kỹ thuật
| Mục phân tích | Thông số kỹ thuật |
| Tổng số lượng tế bào | ≥2.0×1011Tế bào/g |
| Số lượng không phải vi khuẩn axit lactic | ≤1000 CFU/g |
| Coliforms | ≤0.36 MPN/g |
| Nấm men/Nấm mốc | ≤100 CFU/g |
| Salmonella | Không có/25g |
| S. aureus | Không có/25g |
| Độ ẩm | ≤5.0% |
Ngoại quan
Bột màu trắng ngà đến vàng nhạt.
Phân loại sản phẩm
Thực phẩm, Đồ uống, Thực phẩm bổ sung, Nguyên liệu mỹ phẩm
Tuyên bố không chứa Gluten
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 đã tiệt trùng không bao gồm, không chứa, cũng không được sản xuất từ ngũ cốc có chứa gluten và không chứa gluten.
Thuần chay, Ăn chay, Không chứa sữa, Tuyên bố về BSE/TSE
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 đã tiệt trùng được sản xuất không có nguyên liệu có nguồn gốc động vật, và do đó không có nguy cơ BSE/TSE và không chứa sữa. Sản phẩm phù hợp cho người ăn thuần chay và ăn chay.
Tuyên bố về BỨC XẠ, DƯ LƯỢNG DUNG MÔI, THUỐC TRỪ SÂU, PAH, ĐỘC TỐ NẤM MỐC, BÙN THẢI
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 đã tiệt trùng được sản xuất bằng quy trình lên men và sấy đông khô. Và vật liệu nano không có nguy cơ bức xạ, dung môi dư lượng, thuốc trừ sâu, PAH, độc tố nấm mốc, bùn thải.
Tuyên bố HALAL, KOSHER
Bifidobacterium animalis subsp. lactis BI516 đã tiệt trùng đã được chứng nhận HALAL & KOSHER.
Sản phẩm tùy chỉnh được chấp nhận.
Chào mừng bạn đến hỏi và đàm phán hợp tác.
Nhập tin nhắn của bạn